PHÒNG GIÁO DỤC ĐÀO TẠO DẦU TIẾNGTrường Mầm non Minh Thạnh
Đại hội Chi bộ Trường Mẫu Giáo Minh Thạnh nhiệm kỳ II
Chủ nhật - 14/05/2017 09:24
Ngày 13/5/2017 Chi bộ Trường Mẫu Giáo Minh Thạnh tiến hành Đại hội chi bộ lần 2 nhiệm kỳ 2016 - 2017. Tham dự Đại hội chi bộ Trường có đồng chí Thái Văn Kiệm - Phó bí thư Đảng ủy Xã Minh Thạnh; đồng chí Bùi Thanh Hoàng - Bí thư Đoàn thanh niên xã Minh Thạnh cùng toàn thể Đảng viên Chi bộ Trường Mẫu Giáo Minh Thạnh. Một số hình ảnh đại hội: